หน้าเว็บบอร์ด NEW ACCORD THAILAND CLUB พูดคุยทั่วไป..ทุกเรื่องที่นี่ CMBS ACC ใช้งานได้ในชีวิตจริงเปล่าครับ

CMBS ACC ใช้งานได้ในชีวิตจริงเปล่าครับ

สนทนาพูดคุยกันในเว็บ ทุกเรื่อง..อะไรก็ได้ที่นี่
รูปภาพ

tassapon ภาพประจำตัวสมาชิก
Moderator
Moderator

8-)
Neo เขียน:
ผมดูจาก you tube ดูแล้ว ปิดได้ครับ แต่คิดอยู่ว่าถ้าขับในเมืองเค้าเปิดกันหรือเปล่า ผมชอบระบบนี้ครับเหมือนจะ work แต่ไม่แน่นใจว่าเอามาใช้ในเมืองได้ไหม แบบว่า ผมใช้ G7 มาก่อน ครูช control เนี่ยเคยลองเล่นครั้งสองครับแล้วไม่ใช้เลยครับ รู้สึกเหมือนมันลอยๆ เท้ามันว่าง อ่ะครับ บังคับแต่พวกมาลัย ดูมันแปลกๆ (ผมอาจจะเป็นคนเดียว) เคยเห็นสมาชิกทันหนึ่งบอกว่า จะไม่ซื้อ Tech เพราะคงไม่ได้ใช้ ผมก็เลยหาข้อมูลอยู่ว่า จะได้ใช้มันเปล่า (ยังเลือกรุ่นอยู่ครับ)

:D ถ้าคิดจะออก2.4naviผมคิดว่าออกtechเลยดีก่าเงินส่วนต่างส่วนตัวผมคิดว่าคุุมกับสิ่งทีเพิ่มมาsunroof ล้อ18 cruiseความเร็วแปรผัน(ตัวนี้ผมว่าoนะ) กับคำว่าตัวtop. แต่ถ้าเทียบกับ2.4elมันน่าคิดกว่ามันต่างกัน2.5แสนนะอันนี้ซิน่าคิด....! แต่ถ้าไม่อิดอัดเรื่องเงินส่วนตัวแนะนำtechมันtopสุดในรุ่นนี้แล้วไงแต่(ความคิดส่วนตัวนะอย่าเชื่อผม100%นะมันจะติตัวผมไป.....ผมกลัว!..) :o 8-)
สวัสดีครับ! ผม Ja ครับ ยินดีที่ได้รู้จักกันครับ AG9T No.9191 G9.2.4 Tech เทา

ขอบคุณข้อมูลดีๆๆครับบ :geek: :geek:
NAT No. : 206

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยทั่วไป..ทุกเรื่องที่นี่